Hanyoyi 10 masu Inganci Don Tsabtace Da Kula da Filayen Bamboo

Bamboo bene shine mafi kyawun bene wanda mutane da yawa ke son kwanakin nan.DominAn yi shimfidar bamboo tare da samfuran halitta waɗanda ba sa cutar da muhalli, don haka sun zama zaɓi na farko na bene ga mutane da yawa.Bugu da ƙari, bamboo shuka ce mai girma da sauri kuma itace itace mai dacewa da muhalli.

An san filayen bamboo don kyakkyawan inganci, ƙarfi, da dorewa.Wadannan benaye suna da sauƙin shigar a ko'ina, kamar a cikin gidaje, ofisoshi, gidajen abinci, da dai sauransu. Bugu da ƙari, sun kasance mafi tsayi da sauƙi don kulawa da tsabtace shimfidar bamboo.Anan a cikin wannan bayanin, muna da murfin kan yadda zaku iya kula da shimfidar bamboo ɗinku don kiyaye su da ɗanɗano da sabo na dogon lokaci.

Yakamata a cire kura da datti kullum

Komai yana buƙatar kiyayewa, ko na katako ko na bamboo.Don sanya su dorewa na dogon lokaci, dole ne ku tuna don tsaftacewa da kula da su kullum.Misali, wani lokacin kuna iya shiga ƙasa da ƙazantattun takalmanku.Don haka haɓakar datti da ƙura na iya lalatawa da haifar da karce a kan shimfidar bamboo.Wannan yana lalata hasken ƙasa kuma yana sa ta zama mai kato, ƙura, da tsoho.Dole ne ku share ƙura kuma ku goge ta kowace rana ta yadda idan akwai ƙura a ƙasa, za ku iya cire ta.Idan kana da injin tsabtace iska, za ka iya amfani da shi kullum, saboda tsaftacewa da injin ba ya ɗaukar lokaci mai yawa.

Kiyaye Tsabta A Kullum

Idan kana son kiyaye kasan bamboo mai tsabta kuma ka ba da benenka rayuwa mai kyau, dole ne ka tsaftace shi kullun.Idan kun shagaltu da aikinku ko kuma ba ku da lokacin share shi kowace rana, to dole ne ku zaɓi rana ɗaya a cikin mako don tsaftace su.Kamar yadda kasan bamboo na halitta ne kuma yana da ƙananan matakin PH, dole ne ku kula da su aƙalla sau ɗaya a mako.Ana samun samfura da yawa a kasuwa, kuma zaku iya siyan mafi kyawun feshin bene na bamboo don benayen ku.Waɗannan masu tsabtace ƙasa suna ƙara haske mai daɗi da ɗanɗano ga shimfidar bene.Bamboo abu ne na halitta, sannan kada ka yi amfani da kowane sinadari mai tsauri akan bene.Don haka nemi samfuran da ba su da alkaline kuma ba su da ƙarfi.

Nan da nan Share Zubewa

Dole ne a kula da benen bamboo a hankali, kuma idan kun sami wani ruwa ko zubar da wani abu, dole ne ku goge shi nan da nan.Za a iya lalata ƙasa cikin sauƙi idan ba za ku tsaftace abubuwan da suka zube daga bene ba.Dole ne ku zaɓi zane mai laushi, mai ɗaukar ruwa don cire ruwa ko ruwa daga ƙasa.Za a iya amfani da zane da mop mai laushi mai laushi don kula da bene don su sha ko jiƙa ruwan da sauri ba tare da cutar da ƙasa ba.Hakanan akwai hanyoyi da yawa da zaku iya kare bene ta ƙara fim ɗin kariya zuwa ƙasa.Wannan zai ƙara haske sosai a benenku kuma ya kare shi daga datti, ruwa, da kowane ruwa.

A Yi Hattara Kada Ka Fasa Kasa Bamboo

Abubuwa masu nauyi kamar kayan daki da sauran abubuwan gida kuma na iya cutar da shimfidar bamboo.Don haka dole ne ku kiyaye don kiyaye shimfidar bamboo ɗinku mai jurewa.Misali, idan kana so ka ja kujerar tebur ɗinka da sauran kayan daki, dole ne ka ɗaga abin maimakon jan su.Hakanan zaka iya tambayar ƙwararrun ƙwararrun ka don ƙara abin kariya na fim ɗin da ba a so a benenka.Mutane da yawa suna ajiye dabbobin gida da sauran dabbobin da suma zasu iya cutar da bene saboda suna da ƙusoshi masu kaifi waɗanda za su kakkaɓe ƙasa.Don haka idan kuna son kiyaye benenku mai juriya, ba za ku iya barin su su farfasa falon kuma su ƙara mai kare fim ba.Wannan zai taimaka maka ka sanya benenka ba shi da karce.

Guji Amfani da Rigar Mota Ko Tushen Motsa

Akwai nau'ikan mops da yawa waɗanda ke akwai don shimfidar bamboo da shimfidar bene mai tsada daban-daban.Dole ne ku je don mop ɗin da ba zai sa kasan bamboo ɗinku ya jike ba, kuma ba dole ba ne ku zaɓi benen da ake amfani da shi da ruwa ko mop ɗin tururi.Madadin haka, zaku iya amfani da tsintsiya mai laushi don benenku don kiyaye shi tsabta da bushewa.Duk da haka, waɗannan rigar mops na ƙasa za su sa kasan bamboo ya jike da lalacewa bayan wani lokaci.Don haka don sanya shi dawwama na dogon lokaci, dole ne ku zaɓi samfuran inganci mafi kyau don benen ku don yin shi mai dorewa kuma mai dorewa na dogon lokaci.

labarai3


Lokacin aikawa: Oktoba-28-2022